Logo Bahá'í Tanzania Tovuti Rasmi ya Wabaháʼí wa Tanzania
  • Nyumbani
  • Kuhusu Imani
    • Mafundisho
    • Kanuni
    • Maisha ya Jumuiya
  • Mfumo wa Kiutawala
    • Báb
    • Baháʼuʼlláh
    • ʻAbduʼl-Bahá
    • Shoghi Effendi
    • Nyumba ya Haki ya Ulimwengu
  • Maktaba
  • Hifadhi ya Media
    • Picha
    • Video
    • Podcasti
  • Blogu
  • FAQ
  • Mawasiliano
  • English · Kiswahili

Maktaba

Vinjari vitabu, barua, jumbe na miongozo

Kategoria
  • Nyaraka Zote 5
  • Nyenzo za Kujiongezea Elimu 0
  • Makusanyo 0
  • Jumbe za Nyumba ya Haki ya Ulimwengu 5
  • Sala 0
  • Maandiko na Hotuba za “Abdu—l—Bahá'í 0
  • Maandiko ya Bahá'u'lláh 0
  • Maandiko ya Shoghi Effendi 0
  • Maandiko ya Báb 0
2 Januari 2016 - Kwa Wabaha—i wa Ulimwengu
Jumbe za Nyumba ya Haki ya Ulimwengu
25 Novemba 2020 - Kwa Wabaha'i wa Ulimwengu
Jumbe za Nyumba ya Haki ya Ulimwengu 2026
4 Januari 2026 Kwa Wabahá'í wa Ulimwengu
Jumbe za Nyumba ya Haki ya Ulimwengu 2026
31 Disemba 2025 Kwa Kongamano la Bodi za Washauri wa Bara
Jumbe za Nyumba ya Haki ya Ulimwengu 2026
2 Machi 2013 Kuhusu masuala kadhaa yanayohusiana na kanuni ya kutojhusisha na shughuli za kisiasa
Jumbe za Nyumba ya Haki ya Ulimwengu 2026
PDF Viewer
1 / 1
100%
Bahá'í Tanzania

Dunia ni nchi moja, na binadamu raia wake. - Nyaraka za Bahá'u'lláh.

Viungo Vya Haraka
  • Maktaba ya Kibaháʼí
  • Tovuti ya Kimataifa
  • Habari za Kibaháʼí za Kimataifa
  • Nukuu za Kibaháʼí
Rasilimali
  • Mafundisho
  • Kanuni
Mawasiliano
  • Box 585, Dar es Salaam, Tanzania
  • +255 685 637 422
  • +255 785 875 846
  • secretariat@bahai.or.tz

© 2026 Bahá'í Tanzania. Haki zote zimehifadhiwa.